Yaw mool u géej gi
Di jambaar ci réew mi
Bala ngaa dem géej
Ngala déglu météo
Bu la nee bul dem
Lu mën ë xew bul dem
Ben fan ak ñaar
Bu mu yax sa liggéey
Doyloo nga yalla
Du tee nga sa yor téléphone
Ak sa gps , te bul fatte sa gillet
Sama fans yi ma am
Mool ñoo ma gën ë xam
Fu ma làng ee ak ñoom
Guddi gë day xumb lool
Man sama fans yee , ma saf
Sawar naa làng ak ñoom , fu ne
Aka ñoo dégg daaj , ma ni
Moo tax may dem ba jeex , walla
Jambaar ca waar wa
Jambaar ca géej gë
Su ma ko mën oon
Ben mool du des ci géej
Di jambaar ci réew mi
Bala ngaa dem géej
Ngala déglu météo
Bu la nee bul dem
Lu mën ë xew bul dem
Ben fan ak ñaar
Bu mu yax sa liggéey
Doyloo nga yalla
Du tee nga sa yor téléphone
Ak sa gps , te bul fatte sa gillet
Sama fans yi ma am
Mool ñoo ma gën ë xam
Fu ma làng ee ak ñoom
Guddi gë day xumb lool
Man sama fans yee , ma saf
Sawar naa làng ak ñoom , fu ne
Aka ñoo dégg daaj , ma ni
Moo tax may dem ba jeex , walla
Jambaar ca waar wa
Jambaar ca géej gë
Su ma ko mën oon
Ben mool du des ci géej
Comments (0)
The minimum comment length is 50 characters.